Ngày 20 tháng 9 năm 2016, Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Bình đã tổ chức Hội thao phòng cháy, chữa cháy, cứu hộ, cứu nạn năm 2016. Tham gia Hội thao có 25 đội của các huyện, thị xã, thành phố, lực lượng phòng cháy chữa cháy cơ sở của các chợ, trung tâm thương mại, các cơ quan, ban, ngành, đơn vị, trường học, cơ sở sản xuất kinh doanh, các ngành kinh tế trọng điểm trên địa bàn toàn tỉnh. Sau đây là một số hình ảnh tại Hội thao.
![Đồng chí Thiếu tướng Từ Hồng Sơn - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Giám đốc Công a tỉnh Quảng Bình tặng cờ lưu niệm cho các đơn vị tham gia Hội thao.](http://conganquangbinh.gov.vn/wp-content/uploads/2016/09/IMG_0291-e1475654890667.jpg)
![Các đơn vị tham gia Hội thao](http://conganquangbinh.gov.vn/wp-content/uploads/2016/09/5-1-e1475654874492.jpg)
![Đồng chí Trần Tiến Dũng - Phó Chủ tịch UBND tỉnh phát biểu tại Hội thao](http://conganquangbinh.gov.vn/wp-content/uploads/2016/09/3-1-e1475654861153.jpg)
Các đơn vị tham gia thi đấu
Một số phương tiện phòng cháy, chữa cháy hiện đại
Đồng chí Đại tá Trần Minh Thùy – Phó Giám đốc Công an tỉnh Quảng Bình trao giải cho các đơn vị đạt thành tích cao môn thi đội hình 4x60m và 100m vượt chướng ngại vật
![Đồng chí Trần Tiến Dũng - Phó Chủ tịch UBND tỉnh trao giải cho các đội đạt giải toàn đoàn](http://conganquangbinh.gov.vn/wp-content/uploads/2016/09/25.jpg)
Ảnh trong bài: Quang Văn – Công an tỉnh Quảng Bình