Sau 4 ngày thi đấu sôi nổi với nhiều trận đấu hay, hấp dẫn, giải bóng chuyền nữ năm 2018 Công an tỉnh Quảng Bình đã kết thúc.
Công an tỉnh bế mạc giải bóng chuyền nữ năm 2018
Mặc dù còn khó khăn về lực lượng vận động viên và các điều kiện tham gia giải, thời gian luyện tập ít, nhưng các đơn vị, địa phương đã kịp thời khắc phục khó khăn, tổ chức đội bóng tham gia thi đấu nhiệt tình, cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng đẹp, nhiều trận bóng có chất lượng chuyên môn cao.
Trọng tài làm thủ tục thi đấu cho trận chung kết giữa 2 đội ANND – Phòng Hậu cần kỹ thuậtTrận chung kết cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng đẹp
Ban tổ chức đã trao đồng giải ba cho Công an huyện Bố Trạch và Công an thành phố Đồng HớiĐồng chí Thượng tá Bùi Quang Thanh, Phó giám đốc Công an tỉnh trao giải nhì cho đội ANNDĐồng chí Thượng tá Bùi Quang Thanh, Phó giám đốc Công an tỉnh trao giải nhất và cúp vô địch cho đội bóng nữ Phòng Hậu cần – Kỹ thuật Công an tỉnh